-
Tank Rail Hose (gawa biyu)
Ana amfani da bututun dogo na tanki don haɗa igiyar tiyo zuwa manifold na tanki.Wannan bututun yana da ɗan yawo a tsakiya inda yake lanƙwasa kan titin jirgin, tare da ƙarin yawo a kowane ƙarshen yana samar da buoyancy. Ƙarshen haɗin tanki yana da naúrar buoyancy mafi girma. fiye da ƙarshen waje don taimakawa tallafawa bawul da kayan haɗin kai. -
Tail Hose (gawa biyu)
Kwanan baya-bayan nan kafin bututun haɗi na tanki, tiyon wutsiya an ƙera shi ne musamman don kasancewa da sassauci don haɓaka aiki a ƙarshen tankar bututun mai iyo.A koyaushe ana amfani da ita don haɗa babban tiyo da MBC zuwa bututun dogo na tanki. -
Reducer Hose (gawa biyu)
The reducer hose yana tsakanin mainline hose tare da babban bore da wutsiya tiyo tare da ƙaramin bore, da taper an yi a cikin dacewa a mafi girma karshen. The tiyo waje diamita ya kasance iri ɗaya a kan dukan tsawon. Yawanci ragi kasancewa 24/20, 20/16, 16/12; -
Mainline Hose (gawa biyu)
Mainline tiyo shine mafi yawan abin da ke cikin igiyar tiyo, tiyon waje diamita ya kasance iri ɗaya tsawon tsayin duka. -
Ƙarshen Ƙarshen Ƙarfafa Ƙarfafa Rabin Ruwan Ruwa (Gawa Biyu)
Yawancin lokaci ana amfani da aikace-aikacen don haɗa tashar tashar motsi guda ɗaya ko wasu na'urorin canja wurin mai. Yana samun sauye-sauye daga m zuwa sassauƙa kuma yana motsa lokacin lanƙwasawa daga tsakiyar ɓangaren bututun.